Bản tin trường
HỘI TRẠI TIẾN BƯỚC LÊN ĐOÀN
Ngày 24-25/3/2023 trường PTDTBT THCS liên xã La Dêê - Đắc Tôi tổ chức Hội trại với chủ đề ""Tiến bước lên Đoàn"" chào mừng kỉ niệm 92 năm ngày thành lập…GẶP MẶT GIAO LƯU VỚI ĐƠN VỊ KẾT NGHĨA
Thực hiện chương trình kết nghĩa, ngày 14/12/2022 các CSGD của thành phố Tam Kì đến thăm và tặng quà cho học sinh các xã biên giới La Dêê, Đắc Tôi. Đây l…Đọc thêm:
Thư viện điện tử
Liên hệ Ban Biên Tập
Quản trị Website: Doãn Thúy Hà
Điện thoại: 0388.122.333
E-mail: doanthuyha2020@gmail.com
Giới thiệu về trường
La Dêê là một xã vùng cao, biên giới của huyện Nam Giang, nằm trãi dài trên con đường huyết mạch Quốc lộ 14D, nơi giao nhau của biên giới giữa Việt Nam và nước bạn Lào bởi cửa khẩu Đắc Tà Oọc ...Đọc thêm
Giới thiệu về huyện Nam Giang
Nam Giang là một huyện miền núi vùng cao của tỉnh Quảng Nam. Tổng diện tích tự nhiên: 1.842,88 Km2, có đường Biên giới chung với nước Cộng hòa dân chủ nhân dân Lào dài 70 Km....Đọc thêm